Mashindano ya Dunia: Johan Museeuw anaunga mkono Dumoulin kwa TT; anasema mbio za barabarani ziko wazi

Orodha ya maudhui:

Mashindano ya Dunia: Johan Museeuw anaunga mkono Dumoulin kwa TT; anasema mbio za barabarani ziko wazi
Mashindano ya Dunia: Johan Museeuw anaunga mkono Dumoulin kwa TT; anasema mbio za barabarani ziko wazi
Anonim

Bingwa wa zamani wa Dunia atoa mawazo yake kuhusu mbio za mwaka huu

Picha
Picha

'Nadhani Tom Dumoulin amejipanga vyema, Timu ya Sunweb tayari imeshinda Jaribio la Muda wa Timu hivyo itakuwa vigumu kwa Chris Froome kumpiga Dumoulin,' anasema Johan Museeuw tunapokutana kujadili Mashindano ya Dunia ya UCI ambayo tayari yapo. inaendelea Bergen, Norway.

Kwa sasa amestaafu, mitende ya Museeuw inajulikana sana na inajumuisha ushindi mara tatu katika Tour of Flanders, idadi sawa huko Paris-Roubaix na Mbio za Barabara za Mashindano ya Dunia 1996.

Ni toleo la mwaka huu la mbio za barabarani kwenye Mabingwa wa Dunia ambapo Simba ya Flanders ina mengi ya kusema kuhusu tutakapoketi kwenye mkahawa wa makumbusho ya Tour of Flanders.

'Mwaka huu itakuwa wazi zaidi kwa sababu mzunguko sio mgumu sana,' ananiambia. 'Ni ngumu, ni ngumu, lakini sio lazima uwe mpandaji. Tuna waendeshaji zaidi walio na nafasi ya kushinda.'

Akibonyeza kuchagua kipendwa kwanza anachagua jina dhahiri, lakini hawezi kuwa na uhakika wa matokeo ya mwisho kwa sababu ya imani yake kwamba shindano hilo linaweza kushinda na yeyote kati ya idadi ya waendeshaji.

'Kila mtu anafikiria kuhusu Peter Sagan na kama anaweza kufanya hivyo mara tatu; atakuwa tayari kushinda mara tatu, lakini ni vigumu. Hasa mara tatu mfululizo.'

Viwanja vya mbio za Bergen vimefafanuliwa kuwa kama vya Classics na wengi wanatarajia mshindi kutoka kwa mbio fupi za mbio au hata kikundi kidogo zaidi, teule.

Mawazo ya Musseeuw kuhusu mbio hizo yanafanana, na anataja ushindi wake mwenyewe kama mfano wa hili.

'Nadhani Greg van Avermaet atakuwa katika hali nzuri. Nadhani kama wewe ni mpanda farasi wa Classics utakuwa na nafasi nzuri huko.

'Nilishinda Lugano mnamo '96, mzunguko haukuwa rahisi lakini haukuwa mgumu. Sikuwa mpandaji lakini nilikuwa sawa kwa siku moja.'

Kuambatana na mandhari ya Ubelgiji, kwa kawaida, mtu mwenye umri wa miaka 51 anamshauri Oliver Naesen kama mshindi anayetarajiwa wa kushtukiza.

'Labda Naesen, yuko katika hali nzuri, lakini lazima amfanyie kazi van Avermaet. Anaweza kwenda kwa mapumziko ya mapema na labda anaweza kushinda.'

Kwa ujumla, Museeuw anaamini mashindano ya mwaka huu ya wanaume yatakuwa ya wazi na ya fujo, huku kumtabiria mshindi wito mgumu kutokana na aina ya mbio ambazo kozi hiyo inapaswa kuwezesha.

'Imefunguliwa zaidi mwaka huu kwa hivyo ni ngumu kusema tuna vipendwa vitatu, tuna vipendwa zaidi ya vitatu.

'Labda tunaweza kusema kuna vijana 20 au 30 ambao wanaweza kushinda Ulimwengu.'

Hata kama mshindi ni mshangao, bado anafikiri watahitaji kuwa mpanda farasi wa WorldTour ili wawepo kwenye fainali.

'Siku zote ni mpanda farasi mkubwa anayeshinda kwa sababu tunazungumza kuhusu 260k, hiyo ni ndefu, hiyo ni siku nzima, na haswa mwishoni mwa msimu kila mtu huwa amechoka kidogo na sio safi tena.'

Mada maarufu